Sản xuất dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-FC

Dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Liên hệ 0982315512

Dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC tiếng anh có tên là Optical patch cord SC-FC

– Dây nhảy cáp quang multilmode OM2 SC-FC là đoạn cáp quang có chiều dài ngắn với khoảng cách từ 1m, 3m, 5m… có lõi bán kính 9/125 được kết nối sẵn 2 đầu chuẩn SC-FC quốc tế.

– Đầu chuẩn SC, FC hỗ trợ tốc độ từ 1GB-10GB.

– Dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 Hình ảnh sản xuất dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC.

Hình ảnh nguyên vật liệu

Hình ảnh đầu connect SC,FC

Hình ảnh đo suy hao quang dây nhảy multilmode OM2 SC-FC.

Hình ảnh dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC/ Optical patch cord SC-FC

Ứng dụng dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC/ Optical patch cord SC-FC

–        Để kết nối thiết bị có tốc độ băng thông lớn nhảy quang multilmode OM2 SC-FC/ Optical patch cord SC-FC được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp, các thiết bị điều khiển…..

–        Chuẩn kết nối dây nhảy SC-FC một đầu cắm ODF và một đầu cắm thiết bị đầu cuối có chuẩn FC VD ( video quang, HDMI quang….)

–        Chuẩn FC do quy chuẩn đầu tạo ren bắt chặt nên hay áp dụng cho ngành quân đội

Tại sao lại lựa trọn tech-core về sản phẩm dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC/ Optical patch cord SC-FC

–       Ngày nay sản phẩm dây nhảy quang multilmode OM2 SC-FC/ Optical patch cord SC FC được bán phổ biến trên thị trường, hàng hóa chôi nổi không đáp ứng dủ tiêu chuẩn kĩ thuật đã được đưa ra. Tech-Core với kinh nghiệm 10 năm sản xuất trong ngành viễn thông là đơn vị uy tín về sản xuất dây nhảy quang

–      Sản phẩm bên Tech-Core đa chủng loại được sản xuất theo yêu cầu thực tế khách hàng yêu câu cũng như giá thành sản phẩm tối ưu nhất cho khách hàng, trong qua trình sử dụng Tech-core bảo hành sản phẩm, đổi mới nhanh nhất nếu lỗi xảy ra trong quá trình sử dụng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sản xuất dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-FC”

All in one