Sản xuất dây nhảy quang Duplex multilmode OM2 SC-SC

Dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Liên hệ 0982315512

Dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC tiếng anh có tên là Optical patch cord Duplex SC-SC

– Dây nhảy cáp quang duplex multilmode OM2 SC-SC là đoạn cáp quang có chiều dài ngắn với khoảng cách từ 1m, 3m, 5m… có lõi bán kính 50/125 được kết nối sẵn 2 đầu chuẩn SC quốc tế.

– Đầu chuẩn SC cũng giống như các chuẩn dây nhảy khác LC, FC, ST… hỗ trợ tốc độ từ 1GB -10GB

– Dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 Hình ảnh sản xuất dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC.

Hình ảnh nguyên vật liệu

Hình ảnh đầu connect SC Duplex

Hình ảnh đo suy hao quang dây nhảy duplex multilmode OM2 SC-SC.

Hình ảnh dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC/ Optical patch cord SC-SC

Ứng dụng dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC/ Optical patch cord SC-SC

–        Để kết nối thiết bị có tốc độ băng thông lớn nhảy quang Single Mode SC-SC/ Optical patch cord SC-SC được sử dụng rộng rãi trong ngành viễn thông, hệ thống mạng, hệ thống công nghiệp tốc độ băng thông 1GB-10GB để kết nối các thiết bị đầu cuối có chuẩn kết nối SC Duplex.

Tại sao lại lựa trọn tech-core về sản phẩm dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC/ Optical patch cord SC-SC

–       Ngày nay sản phẩm dây nhảy quang duplex multilmode OM2 SC-SC/ Optical patch cord SC-SC được bán tràn lan trên thị trường, hàng hóa chôi nổi không đáp ứng dủ tiêu chuẩn kĩ thuật đã được đưa ra. Tech-Core với kinh nghiệm 10 năm sản xuất trong ngành viễn thông là đơn vị uy tín về sản xuất dây nhảy quang

–      Sản phẩm bên Tech-Core đa chủng loại được sản xuất theo yêu cầu thực tế khách hàng yêu câu cũng như giá thành sản phẩm tối ưu nhất cho khách hàng, trong qua trình sử dụng Tech-core bảo hành sản phẩm, đổi mới nhanh nhất nếu lỗi xảy ra trong quá trình sử dụng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sản xuất dây nhảy quang Duplex multilmode OM2 SC-SC”

All in one