Sản xuất dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Liên hệ 0982315512

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC tiếng anh có tên là Optical patch cord LC-LC

–        Dây nhảy cáp quang duplex Multilmode OM3 LC-LC là đoạn cáp quang có chiều dài ngắn với khoảng cách từ 1m, 3m, 5m… có lõi bán kính 50/125 được kết nối sẵn 2 đầu chuẩn LC-LC quốc tế.

–        Đầu chuẩn LC cũng giống như chuẩn SC, FC, ST, FC…hỗ trợ tốc độ từ 10GB-40GB

–      Dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

 Hình ảnh sản xuất dây nhảy quang duplex Multilmode OM2 LC-LC

Hình ảnh nguyên vật liệu

Hình ảnh đầu connect LC duplex

Hình ảnh đo suy hao quang dây nhảy duplex Multilmode OM3 LC-LC

Hình ảnh dây nhảy quang duplex duplex Multilmode OM3 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC

Ứng dụng dây nhảy quang duplex Multilmode OM2 LC-LC

Để kết nối thiết bị có tốc độ băng thông lớn nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC được sử dụng rộng rãi trong ngành viễn thông, hệ thống mạng, hệ thống CCTV, CATV… để kết nối các thiết bị đầu cuối có chuẩn kết nối SC.

–        Chuẩn kết nối dây nhảy LC-LC một đầu cắm ODF và một đầu cắm modul quang chuẩn LC 2 Sợi. Modul quang chuẩn LC chuân 850nm

Tại sao lại lựa trọn tech-core về sản phẩm dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC

 Ngày nay sản phẩm dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC được bán tràn lan trên thị trường, hàng hóa chôi nổi không đáp ứng dủ tiêu chuẩn kĩ thuật đã được đưa ra. Tech-Core với kinh nghiệm 10 năm sản xuất trong ngành viễn thông là đơn vị uy tín về sản xuất dây nhảy quang

–      Sản phẩm bên Tech-Core đa chủng loại được sản xuất theo yêu cầu thực tế khách hàng yêu câu cũng như giá thành sản phẩm tối ưu nhất cho khách hàng, trong qua trình sử dụng Tech-core bảo hành sản phẩm, đổi mới nhanh nhất nếu lỗi xảy ra trong quá trình sử dụng.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sản xuất dây nhảy quang duplex Multilmode OM3 LC-LC”

All in one