Sản xuất dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Liên hệ 0982315512

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC

Dây nhảy quang là thiết bị kết nối  giữa hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang để tạo nên một sản phẩm công nghệ trong lĩnh vực viễn thông hoàn hảo đến từng chi tiết. Mỗi thông số kỹ thuật cũng như hiệu quả thực tiễn chứng minh cũng đủ khiến trái tim khách hàng rung rinh và mong muốn sở hữu chúng ngay lập tức.

Thấu hiểu được tâm lý muốn tìm hiểu sản phẩm đến gốc rễ nên Hợp Nhất đã chia sẻ bài viết này như một lời tri ân sâu sắc đến sự tin cậy của khách hàng đối với chúng tôi và đồng thời giúp quý vị có thể lựa chọn được những sản phẩm với chất lượng tốt nhất, giá thành rẻ nhất trên thị trường xáo trộn hiện nay.

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC

Dây nhảy cáp quang duplex Multilmode OM4 LC-LC là đoạn cáp quang có chiều dài ngắn với khoảng cách từ 1m, 3m, 5m… có lõi bán kính 50/125 được kết nối sẵn 2 đầu chuẩn SC quốc tế.

Đầu chuẩn SC cũng giống như các chuẩn dây nhảy khác LC, FC, ST… hỗ trợ tốc độ từ 1GB -10GB

Dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC được sản xuất với tiêu chuẩn quốc tế IEC, JSC,  Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

dây nhảy quang

Ứng dụng dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC

Để kết nối thiết bị có tốc độ băng thông lớn nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC được sử dụng rộng rãi trong ngành viễn thông, hệ thống mạng, hệ thống công nghiệp để kết nối các thiết bị đầu cuối có chuẩn kết nối SC.

Tại sao lại lựa trọn tech-core về sản phẩm dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC

Ngày nay sản phẩm dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC/ Optical patch cord LC-LC được bán tràn lan trên thị trường, hàng hóa chôi nổi không đáp ứng dủ tiêu chuẩn kĩ thuật đã được đưa ra. Tech-Core với kinh nghiệm 10 năm sản xuất trong ngành viễn thông là đơn vị uy tín về sản xuất dây nhảy quang

Sản phẩm bên Tech-Core đa chủng loại được sản xuất theo yêu cầu thực tế khách hàng yêu câu cũng như giá thành sản phẩm tối ưu nhất cho khách hàng, trong qua trình sử dụng Tech-core bảo hành sản phẩm, đổi mới nhanh nhất nếu lỗi xảy ra trong quá trình sử dụng.

Dây hàn quang là dây quang single mode/multi mode được gắn sẵn 1 đầu nối cáp quang chuẩn UPC/APC/PC  dạng FC/SC/LC/ST… Dây hàn được sử dụng để nối cáp quang, thường được sử dụng để nối dây quang cho hộp phối quang – ODF

Hiện nay Vattuvienthong.vn nhận đặt sản xuất các loại dây nhảy quang, dây hàn quang theo mọi nhu cầu, chiều dài 1m, 2m, 3m, 5m, 10m… là các mẫu có sẵn kho, các loại chiều dài khác quý khách hàng đặt hàng nhanh trong ngày. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng, chất lượng tốt nhất.

Hãy liên hệ để được tư vấn chi tiết các sản phẩm tủ cammera ip ngoài trời một cách chính xác nhất, cũng như sản phẩm chất lượng, giá thành hợp lí cho các dự án vừa và nhỏ… Vattuvienthong.vn

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Sản xuất dây nhảy quang duplex Multilmode OM4 LC-LC”

All in one